ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

เพรสซิเด้นท์ 4 ชุด

<< < (2/6) > >>

บังเลาะ:
เพรสซิเด้นท์ ผมเองก็ลืมไปแล้วครับ เคยฟังตอนวัยรุ่น เลยลืมๆ อิอิอิ ขอบคุณพี่หนุ่มมากครับ

สองค่ะ:
มาเยอะ จัดเต็มมากๆ มีหลายเพลงที่ยังไม่รู้จัก
ขอมารับไปฟังสักหน่อยนะคะ  :'e:122

พล เพชรบูรณ์:
วงดนตรียุคเก่าเลยครับ  ขอบพระคุณมากเลยครับ ขอเก็บด้วยคนครับ :'e:56

ภูวดี:
เป็นวงที่คุณตู้ ดิเรก เคยอยู่ด้วยหรือเปล่าครั๊บ
ทุกอัลบั้มหายากเสียด้วย กับวงนี้
มาทีเดียว 4 ชุดเลย...ขอตามด้วยคนครั๊บ
ขอบคุณมากครั๊บท่านหนุ่มน้ำดำ :'e:31

โชคชัย จันทบุรี:
ผมหาชุดลูกทุ่งปะทะสตริงมานานแล้ว เคยมีในแผ่น mp3 แต่แผ่นเสียไปแล้ว ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version