ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง เสรีย์ รุ่งสว่าง 17 อัลบั้ม ครับ (แก้ไข 13 ต.ค.56)

<< < (2/10) > >>

ดีเจ ต้นสน:
หลายๆ อัลบั้มของเสรีย์ หายากมากแต่คุณยุทธภพมี โดยเฉพาะชุดไม่ลืมสันกำแพง กับชุดแบ่งให้พี่บ้าง หายากครับ 
อยากได้ ชุดอดีรักริมน้ำน่านมากครับ หากคุณยุทธภพมีช่วยอัพให้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

สุรชัย:
ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับท่านยุทธภพ เสรี รุ่งสว่าง ชุดใหญ่

สายัณห์:
ถึงมีอยู่หลายชุด แต่บางชุดก็ไม่มี ขอบคุณท่านยุทธภพมากๆครับ

ปอปลา:
เสรี รุ่งสว่าง นักร้องในดวงใจ เจอที่ไหน ต้องเก็บ

:'e:94

----------------------------------------

ลิงตายยกฝูงแล้วครับ  อัพให้ใหม่หน่อย ขอเป็นมีเดียไฟร์นะครับ ฟรี เร็ว ลื่น อายุยืนกว่าที่อื่น ๆ

หนุ่มเมืองเพชรฯ:
 :'e:31 ขอบพระคุณท่าน รวี มากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version