ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง แดง จิตรกร 11 ชุด ครับ

<< < (6/6)

ชาตรี:
ไอ้หนุ่มเทอร์โบ มาแรง แดง จิตกร ป่วยเป็นโรคมะเร็ง ต้องเข้ารักษาตัวที่โรงพยาบาล ขอให้หายไวๆนะครับ ขอบคุณครับ. :'e:31

รัน:
มาชุดใหญ่เลยครับท่านรวีเจ้าเก่าขอบคุณมากครับขอเก็บสะสมไว้ด้วยครับสำหรับนักร้องท่านนี้ ขอให้หายจากโรคไวๆ ครับขอเป็นกำลังใจให้ครับ

วิชัย นครราชสีมา:
ขอบคุณครับ ผมมีแต่ เทปคลาสเซท ของพี่แดง ขอให้กรรมดีส่งพี่แดงไปสู่ภพภูมิที่ดี ครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version