เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

ไมค์ ภิรมย์พร ชุดที่ 10 ด้วยแรงแห่งรัก (ทดลองริป)

<< < (3/3)

สมใจ:
 :'e:จะลองนอนฟังครับ

นพดล บ้านผือ:
ขอแบ่งปันฟังด้วยครับ

chattanon:
ไมท์  ภิรมพร นักร้องลูกทุ่ง แนวลูกทุ่งยุคปัจจุบัน ถือเป็นนักร้อง ที่มีเอกลักษณ์้เฉพาะ  แม้จะไม่ค่อยได้ติดตามผลงาน

แต่มีหลายเพลง ที่ชอบ เช่นยาใจคนจน   ด้วยแรงแห่งรักที่ ท่านประสิทธิ์ กรุณานำเสนอในชุดนี้  หลายเพลงที่ยังไม่เคย

ฟังครับ  ขอบพระคุณครับ

ปลาป๋อง:
เพลงชุดนี้ของไมค์ ภิรมย์พร หลายเพลงเคยได้ฟังยังไม่มีเลยขอเก็บใว้เปิดฟังก่อนครับขอบคุณท่านฯอาจารย์ประสิทธิ์มากมายที่แบ่งปันเพลงให้สมาชิกได้เก็บสะสมกัน

ชัช:
ไมท์  ภิรมพร นักร้องลูกทุ่ง สมัยใหม่ไม่ค่อยไๆด้ฟังครับ ขอคุณท่านประสิทธิ์ ที่นำมาให้ฟังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version