ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง แมน มณีวรรณ 11 ชุด ครับ

<< < (2/2)

ชาตรี:
แมน มณีวรรณ นักร้องท่านนี้เป็นนักร้องใหม่บ่ค่อยได้ฟังมาคราวนี้เยอะเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

ปลาป๋อง:
สำหรับเพลงของนักร้องท่านนี้ แมน มณีวรรณ ก็อยู่ในยุคปลายๆไม่ไหม่ไม่เก่ามากนักขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณมากมายครับอาจารย์รวีพี่ยุทธ :'e:133 :'e:133 :'e:133

แมวดำ:
อาจารย์รวี เป็นคนที่มีน้ำใจสูงส่งจริงๆนะคะ ที่เมตตามีน้ำใจกับพวกเราสมาชิกมาโดยตลอด ต้องขอกราบขอบพระคุณอาจารย์มากๆนะคะ ที่กรุณาแบ่งปันเพลงต่างๆให้สมาชิกได้รับฟังและสะสมมาตลอด กราบขอบพระคุณมากคะ
 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version