ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลง บุษยา รังสี 72 เพลง ครับ

<< < (5/6) > >>

ปลาป๋อง:
อยู่มั้ยน้อวางใว้นานแล้วงัยก็ขอเก็บใว้เปิดให้สมาชิกฟังกันขอบคุณมากมายครับอาจารย์รวีพี่ยุทธ :'e:94 :'e:133 :'e:133 :'e:133

จันทร์สุภา:
ประทับใจในเสียงร้องของคุณบุษยา รังสี มานาน เป็นนักร้องในดวงใจอีกท่านหนึ่งครับ มีเพลงของท่านอยู่บ้า
งไม่มากนัก ชุดใหญ่ชุดนี้ถูกใจมาก ขอบคุณที่รวบรวมมาแบ่งปันครับ

ชัช:
บุษยา  รังสี เป็นนักร้องเสียงหวานออดอ้อนเศร้าๆดีจริงๆ ขอบคณครับ

วีรภัทร:
ทันไหมครับ ถ้าทันจะเป็นเรื่องที่ดีเลยครคบ เพราะแต่ละเพลงล้วนหายากมาก ขอบคุณครับ

โต:

ขอรับเพลงชุดนี้เอาไปเทียบเสียงและเพื่อไว้ฟังนะครับ ขอบคุณหลายๆนะครับ... :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version