ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ 155 เพลง (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 9 ธ.ค. 56) ครับ

<< < (13/15) > >>

ทรงภพ แพร่:
ขอขอบคุณมากๆครับ รวมเพลงของ ขุนพลเพลงแหล่ ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

วินเทจแมน:
สุดยอดบรมครูเพลงลูกทุ่ง ทรงคุณค่าแก่การรับฟังและอนุรักษ์
ขอบพระคุณมากๆครับ สำหรับเพลงของครูไวพจน์ครับ

โดม ลำปาง:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ ชอบเพลงรุ่นแรกๆครับ ส่วนมากมีแล้ว แต่บางเท่านั้นที่ยังไม่มี ขอรับไปฟังเปรียบเทียบกับของเดิมนะครับ

ถาวร โคราช:
ขอบคุณมากครับมาซะครบเลย ชอบมากพ่อไวพจน์ ขอเก็บไว้ฟังด้วยคน  :'e:31

rungsee:
 :'e:93
ยังมีอีกหลายเพลงที่ยังไม่เคยฟัง บางเพลงฟังแล้วนอกจากความบันเทิง ยังให้ข้อคิดดีๆอีกหลายอย่าง น่าสนใจมาก

psi200

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version