เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สายัณห์ สัญญา "น้ำตาสายัณห์"

<< < (3/5) > >>

พงษ์ชศักดิ์:
            นี่แหละ "ราชัน แห่งเทปคลาสเซ็ท" สายัณห์ ชุดนี้ เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณ ท่านประสมอย่างสูงครับ.

กร ขันทอง:
แฟนสายัณห์ พลาดไม่ได้อีกแล้ว กับเพลงชุดนี้ ขอบคุณมากครับ

ริมโขง:
น้ำตาสายัณห์ เป็นบทเพลงที่ไพเราะมากเลยครับ ขอบคุณมากครับท่าน

ขุนเขา แม่แจ่ม:
อยากฟังเพลงน้ำตาสัยัญหืครับไม่รู้ทันหรือปล่าว

chattanon:
ขอบพระคุณท่านประสม  ชุดนี้ เข้าบรรยากาศกับชีวิตของสายัญ  ในชีวิตที่กำลังป่วย

ไม่เคยฟังเลยสักเพลงเดียว  สะสมไว้ตั้งแต่วันนี้.. อย่าพลาด.ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version