ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง สังข์ทอง สีใส 101 เพลง(แก้ไข 7 ต.ค.56)

<< < (5/7) > >>

ปรางมล:
เสียงเป็นเอกลักษณ์ เพลงเพราะๆก็หลายเพลง

ธง โคราช:

เพลงชุดของสังข์ทอง  สีใส หาฟังไม่ได้เลย ต้องขออนุญาตเก็บไว้ฟังล่ะครับ ขอขอบคุณท่าระวีมากเลยครับ :'e:31

นิคม ชลบุรี:
ขอบคุณมากที่นำเพลงเก่าหายากมาแบ่งปัน

ชรัช2498:
นี่เป็นการรวบรวมบทเพลงของสังข์ทอง สีใส ที่น่าจะสมบูรณ์มากๆเลยนะครับ ดูรายชื่อเพลงแล้วก็มาสะดุดตรงเพลง "หนาวลมห่มผ้า" เพลงนี้ละครับไม่คุ้นชื่อเลยแล้วก็น่าจะยังไม่เคยฟังเสียด้วยกระมังครับ ขอบคุณมากครับคุณรวี

ลุงวิชญ์:
บทเพลงของสังข์ทอง สีใสที่ผมมี ยังไม่มีหลายเพลงเลยในชุดนี้ ขอเก็บที่รวมเป็นชุดนี้ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version