ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

[แก้ไขลิ้งค์]16 เพลงดุจเดือน ดารา ชุด เหมือนข้าวคอยเคียว [320 kbps]

<< < (6/6)

พอใจ:
เห็นรายชื่อเพลงแล้วสนใจอยากฟังค่ะ  ขอบคุณมากนะคะ

สิทธิชาติ:
แก้ไขลิ้งค์แล้วนะครับ

วีรภัทร:
ดุจเดือน ดารา เป็นนักร้องอีกคนที่เสียงไพเราะมาก แต่มีผลงานน้อยไปหน่อยนะครับ ถ้ามีผลงานเยอะกว่านี้น่าจะทำให้อยู่ในวงการได้นานครับ ขอบคุณครับ

บิน:
ดุจเดือน เป็นนักร้องเสียงดีครับ  ขอด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ชาตรี:
งดุจเดือน ดารา ร้องชุดนี้เป็นเพลงของนักร้องท่านอื่นทั้งนั้นเลย แต่หาฟังยาก ขอบคุณครับครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version