ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกกรุงมากกว่า 1 เพลงหรือมาเป็นชุด

รวมเพลง ทนงศักดิ์ ภักดีเทวา 5 ชุด ครับ

<< < (2/5) > >>

มารีน ปทุม:
คุณยุทธภพอัพเพลงของนักร้องแต่ละท่านมาแจกมาทีเป็นล๊อตใหญ่ๆ จุใจคนรับเลยทีเดียว ขอบพระคุณมากค่ะ  :'e:95

หนูอ่ำ:
ขออนุญาติโหลดครับ กำลังหาเพลงนกเอี้ยงจ๋าอยู่เลย ต้องขอขอบคุณท่านมาก ๆ ครับ :'e:130

รษา:

ขอบคุณท่านยุทธภพ ค่ะ :'e:95
 :'e:133 มาล็อตใหญ่อีกแล้ว นักร้องในดวงใจ อย่างนี้ต้องขอเก็บค่ะ

คม:
 :'e:92 ขอบคุณมากที่แจกให้ฟังกัน ครับผม  ชอบมากๆ เลยครับเพลงของ คุณ ทนงศักดิ์ หาฟังยากด้วย

คม:
 sp209
มัน download ไม่ได้แล้วครับ ขอใหม่ได้ไม่ครับ
ขอบคุณล่วงหน้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version