ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ศรคีรี ศรีประจวบ ครบทุกเพลง ที่บันทึกผลงานเพลงเอาไว้

<< < (13/14) > >>

รัน:
สุดยอดเลยครับรวมเพลงไว้ให้เสร็จเรียบร้อยครับ ขอบคุณมากครับ พลาดได้ไง....

ปลาป๋อง:
เพลงศรคีรีมีไม่กี่เพลงเองคือว่าไม่ได้เก็บขอแบ่งปันใว้เปิดให้สมาชิกฟังขอบคุณอาจารย์รวีพี่ยุทธมากมาย :'e:94 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ครูแดง:
รวมไว้อย่างนี้ต้องขอเก็บแล้วครับ สุดยอดมากๆ ไม่มีเพลงไหนที่ไม่ไพเราะ ขอบคุณครับ

ครูณัฐพงศ์:
ผมชื่นชอบบทเพลงของคุณศรคีรี ศรีประจวบมากครับ คุณสายัณห์ สัญญา เอามาร้องต่อก็ชอบฟังอีกครับ ขอเก็บไว้ฟังด้วยนะครับ ขอบคุณครับในน้ำใจที่แบ่งปันเพื่อนสมาชิก

โดม ลำปาง:
เพลงของศรคีรี  ศรีประจวบ ส่วนมากจะมีแล้ว เท่าที่ตรวจสอบดูน่าจะมีเพลงเพลงหรือสองเพลงที่ยังไม่มีและไม่เคยได้ฟังที่ไหนมาก่อน ต้องขอบคุณจริงๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version