ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

สุชาติ เทียนทอง อัลบั้ม แว่นวิเศษ (เพลงที่ขายในต่างประเทศ)

(1/3) > >>

รวี:

สุชาติ เทียนทอง  -  แว่นวิเศษ

01 เหล้าจ๋า  - สุชาติ เทียนทอง
02 ฮักกันบ่ได้ดอก  - สุชาติ เทียนทอง
03 แว่นวิเศษ  - สุชาติ เทียนทอง
04 มองทำไม  - สุชาติ เทียนทอง
05 ด.จ.ป.  - สุชาติ เทียนทอง
06 ผัวแก่เมียสาว  - สุชาติ เทียนทอง
07 ผัวเล็กผัวใหญ่  - สุชาติ เทียนทอง
08 กลัวเธอมีชู้  - สุชาติ เทียนทอง
09 เข็มขัดกันชู้  - สุชาติ เทียนทอง
10 คิดถึงอุดร  - สุชาติ เทียนทอง
11 แม่ช่อกัญชา  - สุชาติ เทียนทอง
12 สงสัย  - สุชาติ เทียนทอง

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไว้เปิดให้ สมาชิกฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ

สุรชัย:
ชุดนี้รวมเพลงดังของ สุชาติ เทียนทอง ขอเก็บด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

เซิฟ ชัยนาท:
 :'e:106 เพลงโจ๊ะๆ ฟังสบายๆ  เปิดให้คุณปู่ คุณย่าที่บ้านฟัง
สบายใจจังเลยนะครับ

บ้านพักเพลงเก่าดังๆๆที่หายากจริงๆเลยนะครับ

วิทยา:
คิดถึงเสียงคุณสุชาติ เทียนทอง
ขอเก็บไปฟังด้วยนะครับ ขอบคุณมาก  :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version