ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง

<< < (17/17)

เมืองโบราณ:
อื้อหือ ฟังกันหูชาแน่เลย เคยพบมาก็ไม่ถึง ๑๐๐ คู่  :'e:133 :'e:92 :'e:89

พีรชา:
 psi200นับถือด้วยใจจริงๆครับ กับความตั้งใจที่รวบรวมมาได้ขนาดนี้  ขอเข้าไปดูนะครับว่าแก้เพลงอะไรบ้าง
 ขอบคุณพี่ป๋อง เมืองเพชร  :'e:94ด้วยครับที่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่มาวางให้กับสมาชิก ขอบคุณครับ

ทรงพล ลำพูน:
เพลงแก้กัน ค่อนข้างหายาก ต้องขอขอบคุณในความพยายามจากท่านที่อุตส่าห์หามาฝาก ขอบคุณในน้ำใจ ของท่านป๋อง เพชรบุรี มากๆนะครับ
ขอบคุณมากครับ
แต่น่าเสียดาย ลิงค์ได้เสียไปแล้ว

บ่าวรักษ์:
เพลงที่ขับร้องแก้กัน นับวันยิ่งหาฟังยาก แต่มีสมาชิกผู้ใจดีมาแจก ขอบคุณมากครับ :'e:78

บิน:
รวมเพลงร้องแก้ลูกทุ่งชายหญิง 400 เพลง  ขอบคุณมากครับ  สุขภาพแข็งแรงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version