เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สังข์ทอง สีใส - สวัสดีแฟนๆ (ผ.45)

<< < (2/3) > >>

ลุงเริญ:
ลองค้นหาดูแล้ว ไม่มีครับ ขอบคุุณครับ

ภุชงค์:
ชอบทุกๆเพลงของสังข์ทอง ขอบคุณนํ้าใจดีของคุณอธิปไตยครับที่มีเพลงหาฟังยากมาฝาก :'e:31

ลุงวิชญ์:
เพลงนี้ของสังข์ทอง สีใส ยังไม่มี ขอบคุณครับ

มนตรี:
สังข์ทอง สีใส นักร้องนักแสดงที่มีเอกลักษณ์ของตัวเอง ยากที่ใครจะเลีบบแบบได้
ผลงานเพลงที่คนรู้จักในยุคแรก ๆ คือเพลงโทน  คุณอธิปไตยแจกเพลงสวัสดีแฟน ๆ
ขอรับมาฟังครับ ขอบคุณมาก

ฉัตรเจริญ:
ขอบคุณ "อธิปไตย"
              พอบอกว่ามาจากท่าน "ขุดกรุ" ผมก็รีบรับไว้ในอ้อมอก......แต่ท่านหายไปไหนนะ  ไม่ได้ข่าวคราวเลย

:'e:38

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version