เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด หนาวลมหนาวรัก-กอดแก้หนาว(เทป)

<< < (2/4) > >>

OldMan4789:
ต้องขอบคุณมากๆ เลยครับที่นำเพลงเก่าๆ หายากมาให้ได้รับฟังกันครับ

chattanon:
ชอบชื่อเพลง อย่ารักชาติแต่ปาก   เห็นแค่ชื่อเพลงก็อยากจะฟังแล้ว  ไม่เคยฟังมาก่อน  ผลงานของยอดรัก คงน่าจะมีเป็นพัน เพลง

ช่วงหลังตามเก็บยอดรัก  เพราะชื่นชอบนักร้องทั้งน้ำเสียง นิสัย  แม้จะจากไป แต่ ยังทิ้งผลงานดีๆ ให้พวกเราได้รำลึก ชั่วนิรันดร์

ขอบคุณคุณ ป้อง  เพชรบุรีอย่างสูงครับ

บังเลาะ:
เพลงยอดรัก ต้องตามเก็บไปเรื่อยๆแล้วล่ะครับ  อิอิอิ 

โชค นรา:
สวัสดีครับท่านป๋อง บทเพลงที่ท่านนำมาฝากวันนี้ ยอดเยี่ยมครับ ยอดรักเป็นนักร้องคนหนึ่งที่มีความสามารถรอบตัวร้องเพลงได้หลายแนวเสียง แม้นจะจากไปแล้ว แต่ยังทิ้งคุณค่าของผลงานอมตะนิรันดรไว้ให้พวกเราได้รื่นรมย์ตลอดกาล ... ขอบคุณครับ ..  :'e:92

chanon3911:
 :'e:31 ขอบคุณมากๆครับคุณป๋อง เพชรบุรีผมต้องขอเก็บไปฟังด้วยคนนะครับขอบคุณอีกครั้งมากมายครับ  :'e:125

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version