ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง โรม ศรีธรรมราช 31 เพลง

<< < (5/6) > >>

ฟ้าใสเมฆสวย:
มาขอรับเพลงของคุณโรม ศรีธรรมราชค่ะ ไม่มีหลายเพลงเลย ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ  :'e:92 :'e:95

ชรัช2498:
"ลูกสาวใคร + สาวทรงม๊อด + สื่อรัก + หนุ่มฮิปปี้" เป็น 4 เพลงอยากฟังเพราะยังไม่เคยฟังมาก่อน โรม ศรีธรรมราช เป็นนักร้องที่มีน้ำเสียงนุ่มนวลมีเสน่ห์ร้องเพลงช้าได้ดีมากๆท่านหนึ่ง ขอบคุณมากครับคุณรวี ยุชญ์

ชัยยุทธ:
เป็นนักร้องขวัญใจชาวใต้คนหนึ่ง เคยดูการแสดงของท่านสมัยที่เพลงหลวงปู่ทวดเหยียบใจดัง สุดยอดมากๆเสียงท่านใสและสดจริงๆครับ

ลุงกบ:
ขอเพลง ที่ยังไม่มีไปเปิด ให้สมาชิกฟัง นะครับ ขอขอบพระคุณมากครับ พี่ยุทธ

ประดิษฐ์:
พอดีพี่ข้างบ้านเขาหาเพลงของโรมฯเลยเข้ามาหาไปให้ครับ ที่ผมมีอยู่ไม่กี่เพลงเลยมาเจอชุดใหญ่เย ขอบคุณท่านยุชญ์มากครับ :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version