ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงสตริง

รวมเพลง ฟรีเบิร์ดส 13 ชุด ครับ (แก้ไข 16พ.ย.56)

<< < (2/14) > >>

คนเรียบร้อย:

....ชอบเพลงฟรีเบิร์ดก็หลายเพลงค่ะ....แต่ไม่เคยรู้จักเพลงทั้งหมดของฟรีเบิร์ดเลย...ขอบคุณมากค่ะ...

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:132

มอส:
...ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ถึงจะคุ้มค่า กับ บทเพลงที่พี่ยุทธนำมาฝาก  :'e:56 มันเยอะมากกว่าคำว่าขอบคุณ

แต่ยังไงก็ขอบคุณ อยู่ดีแหละครับ  :'e:92  :'e:37

เอกชัย:
 psi300 นึกไม่ถึงว่าเพลงของวงฟรีเบิร์ดจะมีมากส่วนมากผมจะฟังแต่เพลงคอยและเพลงไม่กี่เพลงเองครับต้องขอบท่านยุทธภพที่นำเพลงดีๆมาให้ฟังกันครับผม

ปูไต่13:
ขอบคุณครับผม
ผมหัดเล่นกีตาร์จากเพลง สิ่งสุดท้ายคือเธอ ครับ

atitiya:
ขอบคุณค่ะ  :'e:106

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version