ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

รักพี่จงหนีพ่อ–ยงยุทธ.+รักน้องต้องหนีแม่–ผ่องศรี.+รักน้องต้องขอพ่อ-ผ่องศรี.

<< < (2/3) > >>

ชัย:
ขอบคุณครับ ขอทำตามประเพณีหน่อยผิดประเพณีมานานแล้ว รักน้องต้องขอพ่อ

ลุงเริญ:
โอ้โฮ มาแบบเป้นพวงเลยหรือครับเนี่ย เพลงร้องแก้ ชอบจริงๆ ฟังแล้วได้รสชาติ ขอบคุณครับ

อ้น:
มาเป็นชุดเลยหรือครับ อย่างนี้ต้องเก็บไว้ฟังทั้งหมดละครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

บังเลาะ:

--- อ้างจาก: ภูวดี ที่ 21/พ.ค./12 20:43น. ---มาเป็นแผงเลย ผมมีเพลงเดียว รักพี่จงหนีพ่อของคุณยงยุทธ์ด้ามขวาน :'e:37
ไม่ใช่ครั๊บ ไม่ใช่ไมยราฟด้วย...
ยังขาดอีกเพลง  รักพี่ต้องหนีแชร์  :'e:37
จะได้รักกันนานๆ เพราะเปียเสร็จแล้วต้องชวนกันหนีเรื่อยๆ :'e:56
--- End quote ---

น่าสนพี่ภูเรื่องเปียแชร์แล้วไม่จ่าย ต้องปรึกษาพี่สมพรครับพี่ภู เรื่องนี้พี่เค้าถนัด  :'e:56

chatreesa1:
เพลงชุดนี้ผมมีเพลงรักพี่จงหนีพ่อ เท่านั้น ขอบคุณครับ ที่นำเพลงร้องแก้มาให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version