ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ไวพจน์ เพชรสุพรรณ 155 เพลง (แก้ไขลิ้งค์ใหม่ 9 ธ.ค. 56) ครับ

<< < (8/15) > >>

ภคพล คนลพบุรี:
รวบรวมไว้ได้อย่างสุดยอดจริงๆคงใช้เวลา และความเหน็ดเหนื่อยไม่น้อย ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

สหัสวรรษ:
วันก่อนโหลดเพลงกุก่องรำพัน เนื้อหาน่าจะแบบเดียวกับกล่องข้าวน้อยฆ่าแม่ วันนี้เหงาๆ เลยโหลดเพลงดีกว่า

อารมณ์:
ต้องขอขอบคุณอย่างมากเลยที่รวบรวมมาให้

ภูวดี:
เมื่อคืนผมอัฟ 4 เพลง ปาไปครึ่งชั่วโมง
พี่ยุทธอัฟเป็นพวงเลย บางเพลงผมก็ยังขาดอยู่ ขอเก็บไว้เปิดในเวปด้วยนะครับ[/size][/b]

ทวีป โคราช:
เพลงไวพจน์ ผมก็เก็บไว้เยอะเหมือนกันครับ แต่ก็มีบางเพลงที่ยังไม่มี ขอเก็บด้วย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version