ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลง ผ่องศรี วรนุช (ต้นฉบับเดิม) 6 ชุด ครับ (แก้ไข 24 พ.ย.56)

<< < (5/5)

พีรชา:
 psi200เพลงของคุณแม่ผ่องศรี ผมมีเป็นแบบแม่ไม้ แต่อยากได้แบบชุดจริงๆ ขอบคุณ คุณรวี นะครับที่มอบสิ่งดีๆให้กับสมาชิก :'e:94

ชาตรี:
ผ่องศรี วรนุช ราชินีเพลงลูกทุ่งที่ร้องเพลงไว้มากมายตั้งแต่วัยสาวจนกระทั่งปัจจุบัน ไม่รู้ว่าร้องเพลงไว้กี่เพลง แต่มีความสุขทุกครั้งที่ได้ฟังเสียงท่าน ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version