รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

รวมเพลง MP3 ของพี่เป้า สายัณห์ สัญญา กว่า 700 เพลง (นำมาฝากอีก 3 ชุด)

<< < (39/39)

กฤติ โคราช:
ขอบคุณครับ

จ๊วต หนองคาย:
ในความคิดของผมนะ เพลงเก่า ยิ่งเก่ายิ่งมีคุณค่า มาฟังเพลงสมัยนี้ดูสิ ร้องอะไรก็ไม่รู้ บางทีจิตวิญญาณของเพลงเริ่มจะเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ แล้ว

อภิรักษ์ชูชัย:
ไม่ทราบว่าลิงค์ยังคงอยู่อีกหรือเปล่า ขออนุญาตนำไปเปิดให้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ   ขอบคุณมากครับ

ทอม เชียงใหม่:
หาฟังยากมากครับ แบบที่แยกเป็นเพลงๆ ไป ไม่รู้ว่าลิงค์ยังดีอยู่หรือเปล่า แต่ก็ขอขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version