เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สายัณห์ สัญญา - รักสดุด (จัดเต็มตามขอ)

<< < (3/5) > >>

กร ขันทอง:
เยี่ยมครับ... sp209

หนุ่มน้อย เมืองพิจิตร:
ยอดเยี่ยมครับคุณประสม เมืองชล สายัณห์ สัญญา ชุด รักสดุด แต่งเองร้องเอง สุดยอดครับ พี่เป้า ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล มาก มาก ครับ  :'e:92

นายน้อย:
สวัสดีครับ คุณประสมฯ สายัณห์ ดีเสมอ แต่งเองร้องเองมีเพลงอันหยังบ้าง ขอบคุณหลายๆเด้อที่แบ่งปันแบบจัดเต็มให้สมาชิกรับไปฟัง  :'e:133

สุรชัย:
ขอเก็บเพลงของท่านประสมอีกชุดครับ ขอบคุณมากครับ

อ้น:
ถือว่าแปลกเลยครับ ที่พี่เป้าแต่งเองร้องเอง แม้จะไม่ใช่เพลงดัง ก็หาฟังยากครับ ขอบคุณมากครับ :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version