ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

รวมเพลง สังข์ทอง สีใส 101 เพลง(แก้ไข 7 ต.ค.56)

<< < (2/7) > >>

ชบาบาน:
ขอบคุณท่านรวี ที่อุตส่าห์รวบรวมได้เป็นชิ้นเป็นอัน

งาม นครปฐม:
ชุดใหญ่เลยครับ บางเพลงไม่เคยฟังต้องขอฟังด้วยคนครับ ขอบคุณมากครับ

ตู่ ลำพูน:
ขอบเก็บตามหลังลุงงามนะครับ :'e:92

บอส พิชัย:
ขอบคุณข้อมูลดีๆบทเพลงประทับใจจากเสียงร้องของหนุ่มจรเข้สามพัน อู่ทอง สุพรรณบุรีครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
สังข์ทอง  สีใส  นักร้องหน้าตาไม่หหล่อแต่เมียสวย  สมาชิกวงดนตรี จุฬารัตน์  ร้องเพลงไว้เกินร้อยเพลง ที่ท่านนำมาวางให้ฟัง
ถือว่ารวบรวมได้เยอะแล้ว  แต่ยังไม่หมดนะครับ  โดยเฉพาะเพลงในยุคแสดงภาพยนต์มีเยอะมากที่ยังตกหล่น และเพลงในยุค
หลังจากพ้นโทษออกมาตั้งวงใหม่ก็มีหลายชุดเหมือนกัน  ขอบคุณครับที่นำมาให้ฟัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version