ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

ต้นฉบับเดิม รวมฮิตลูกทุ่งพันล้าน ชุดที่ 8 [320kbps]

<< < (4/5) > >>

ทวีป โคราช:
ไม่มีอยู่เพลงเดียวครับ อกหนุ่มอกสาว  ส่วนเพลงที่ 13 ชื่อเพลง หนาวใจไกลแฟน นะครับ  ไม่รู้ว่ายังโหลดได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ

แม็ท:
"ส่วนเพลงที่ 13 ชื่อเพลง หนาวใจไกลแฟน นะครับ" ขอบคุณลุงทวีปมากครับที่แจ้งรายชื่อเพลงผิดให้ทราบ แก้ไขแล้วครับ รบกวนทุกท่านที่โหลดไปแก้ไขด้วยนะครับ

cheab:
ขอรับชุดที่8 ชุดสุดท้ายนี่นะครับ..ขอบคุณลุงแม๊ทมากเลยครับ

ปลาป๋อง:
ชอบไฟล์เพลงแบบรวมนักร้องหลายๆท่านฯเปิดง่ายดีเพราะไม่มีความรู้เรื่องเพลง ขอบคุณพีเจแม็ทที่วางเพลงหลายๆชุด ๔ูกใจมากๆ เก็บครบทุกชุดแล้วละสำหรับหมวดหมู่ ต้นฉบับเดิม รวมฮิตลูกทุ่งพันล้าน
                                                                                     :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:94

บิน:
ต้นฉบับเดิม รวมฮิตลูกทุ่งพันล้าน ชุดที่ 8   ชอบหฟังเพลงเก่าๆ  ขอด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version