ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

[แก้ไขลิ้งค์]16 เพลงดุจเดือน ดารา ชุด เหมือนข้าวคอยเคียว [320 kbps]

<< < (2/6) > >>

ประยุทธ:
ดุจเดือน ดารา ร้องเพลงเก่าได้ดีมาก นำเพลงเก่ามาร้องไหม่ไว้หลายชุด ขายดิบขายดีในยุคนั้น โด่งดังมาก ๆ กับงานเพลง สิ้นสวาท ยังพอจำได้

veerapol:
ขอบคุณที่นำมาให้ฟัง

นักเพลงคนจน:
ขอบคุณมากครับ เพลงเก่าๆไพเราะทั้งนั้นครับ

ใหม่ สารคาม:
ขอบคุณครับ ที่แบ่งปัน

เปี๊ยก แปดริ้ว:
 :'e:121  เพลงในชุดนี้เคยฟังของต้นแบับมาแล้วทั้งนั้น  ขอลองฟังในแนวหวาน ๆ แบบ  ดุจเดือน   ดารา  ดูบ้าง   :'e:92

:'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version