เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

สายัณห์ สัญญา - รักสดุด (จัดเต็มตามขอ)

(1/5) > >>

ประสม เมืองชล:

เป็นครั้งแรกที่พี่เป้า แต่งเองร้องเอง

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:31 :'e:31 รักสดุด เพราะไ่มีตัง เปล่านี้ ขอบคุณครับพี่ อิิอ

ลุงวิชญ์:
เพลงรักสดุด ของสายัณห์ สัญญา เพลงนี้ยังไม่มีครับ แถมเป็นต้นฉบับจากแผ่นด้วย ขอบคุณมากๆครับ

ริมโขง:
เพลงนี้แต่ก่อนเคยฟังจากเทปคลาสเซ็ต แต่ต่อมาเห็นเขารวมเพลงมาเปลี่ยนชื่อเป็นเพลงน้ำตาสายัณห์ หรือเปล่าครับ

ชาตรี:
เป็นครั้งแรกที่พี่เป้า แต่งเองร้องเอง เพิ่งรู้ว่าสายัณห์ก็แต่งเพลงเป็นเหมือนกัน ขอบคุณครับ. :'e:92

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version