ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

สัจจะของชาวนา/สัจจะรักของสาวชาวนา/สัจจะของหญิง/สัจจะทรชน

(1/2) > >>

น้อย ไทรโยค:
สัจจะของชาวนา - ยงยุทธ เชี่ยวชาญชัย

สัจจะของสาวชาวนา - ผ่องศรี วรนุช

สัจจะของหญิง - ศรีสอางค์ ตรีเนตร

สัจจะทรชน - วัฒนเกียรติ

:'e:134 :'e:134 :'e:134

สุรชัย:
เพลงชุดนี้ขอเก็บด้วยครับ มีร้องแก้ถึง 4 เพลงในชุดนี้ ขอบคุณมากครับ

มนตรี:
สัจจะของหญิง - ศรีสอางค์ ตรีเนตร และ สัจจะทรชน - วัฒนเกียรติ
เพลงสัจจะทรชน ไม่เคยฟังเลยครับ ขอรับด้วยความขอบคุณ คุณน้อย ไทรโยค

เล็ก:
 :'e:92 เพลงแก้ของแก้ โอ้สุดยอดมากครับ ผมขออนุญาตและขอขอบพระคุณมากครับ :'e:94

ขุนเขา แม่แจ่ม:
สนใจสองเพลงท้ายๆๆ มันแปลกดีมีด้วยหรือค้า...
 :'e:36

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version