เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPสายัณห์ สัญญา ชุด ลิเกสายัณห์ สายัณห์เพลงฉ่อย(ริปใหม่)

(1/6) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lkmiek-70a239.swf

SPแววตา มยุรา - ฉ่อยคอยสายัณห์(ส).mp3
SPแววตา มยุรา - ฉ่อยคอยสายัณห์.mp3
SPแววตา มยุรา - แฟนลิเกสายัณห์(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - ชายไร้โบสถ์(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - บทเรียนชีวิต(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - ฝากใจไว้ไร่อ้อย(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - เพื่อนเจ้าบ่าว(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - มองนาพาเศร้า(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - ลิเกสายัณห์(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - สายัณห์เพลงฉ่อย(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - หลีกทางรัก(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - อย่าเสียใจ(ส).mp3
SPสายัณห์ สัญญา - อยู่ด้วยเพลง(ส).mp3

SPสายัณห์ สัญญา ชุด ลิเกสายัณห์ สายัณห์เพลงฉ่อย(ริปใหม่).rar

สอนคา:
ฟังลิเกบ้างก้ดีครับ น้องหนุ่ม ขอบคุณครับ :'e:31

บังเลาะ:
ไม่เคยฟังครับ สายัณห์ ร้องลิเก :'e:93 :'e:93 :'e:94

ประสิทธิ์:
ชุดนี้ก็เป็นอีกชุดที่คุ้นๆว่าเคยเก็บของตาหนุ่มที่ไหน แต่เก็บอีกก็ไม่เป็นไรนี่ ขอบคุณมากครับ :'e:49 :'e:49

หนุ่มน้ำดำ:
ขอฟังสายัณห์ ร้องลิเกบ้างครับ ขอบคุณมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version