ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

(Full Album) ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ขันหมากพี่มาแล้ว

(1/4) > >>

รุกฆาต:
(Full Album) ไวพจน์ เพชรสุพรรณ  ชุด  ขันหมากพี่มาแล้ว

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ๐ ขันหมากพี่มาแล้ว
01 ขันหมากพี่มาแล้ว - ยงยุทธ เชี่ยวชาญชัย
02 รับขันหมากพี่ - ผ่องศรี วรนุช
03 ขันหมากมาแล้ว
04 มาแล้วหรือพี่ - น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ
05 รดน้ำสังข์
06 ขันหมากไวพจน์
07 รับขันหมาก - น้ำผึ้ง เมืองสุพรรณ
08 ผูกข้อมือ
09 อวยพรบ่าวสาว
10 บ่าว-สาว ขอบคุณ

ถาวร โคราช:
ขอบคุณมากครับ เพลงชุดนี้หามานานขอบคุณที่นำมาให้ฟังครับพี่

lla:
ขอบคุณ

ฉัตรเจริญ:
ไวพจน์ เพชรสุพรรณ ชุด ขันหมากพี่มาแล้ว
          คงต้องขอบคุณท่าน "รุกฆาต"   ที่นำมาฝาก   คงต้องเก็บไว้เผื่อมีโอกาสจะลองแต่งดูอีกสักรอบ....

:'e:39

วุฒิไกร:
ขอบคุณมากๆๆครับ psi111

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version