ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

นส เย็นฤดี - วีระพล คำมงคล + เย็นฤดีแค้น - ถนอมจิตต์ ศรีสมเพชร

(1/5) > >>

ภูฤดู ปักซัว:
นส เย็นฤดี - วีระพล คำมงคล
เย็นฤดีแค้น - ถนอมจิตต์ ศรีสมเพชร

ขอบคุณไฟล์เสียงจากต้นทาง ครับ

tom 51:
ขอฟังเพลงแก้เพลงนี้สักนิดครับ sp209 :'e:31

ป๊อกคอม:
มาขอสะสมเพลงร้องแก้ที่หาฟังยากอีกเพลงครับ ขอบคุณมากๆครับผม

เล็ก:
 :'e:92 สวัสดีครับเคยไฟแต่เย็นฤดี มาคราวนี้ถึงที่เย็นฤดีบ้างขอขอบพระคุณท่านภูฤดูครับที่มอบเพลงให้แก่สมาชิกเพลงพักใจ :'e:94

เอส อนันตศักดิ์:
เย็นฤดี เพลงนี้ฟังแล้วชอบใจอยู่ไม่น้อย แต่เพลงร้องแก้ยังไม่เคยฟัง ไม่รู้ว่าเย็นฤดีจะว่าอย่างไรมั่ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version