เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง ชุด นักร้องไทยใจบุญ

(1/2) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lkrzdf-8eaaa0.swf

SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - จริงๆนะเนี่ย(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - จากนา(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - ทำไมจึงต้องตาย(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - นักร้องไทยใจบุญ(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - นั่งเกวียนเทียมควาย(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - รักข้ามรุ่น(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - เรื่องมันแดง(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - หนังม้วนสุดท้าย(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - หนุ่มชาวนา(ส).mp3
SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง - หัวใจตายด้าน(ส).mp3

SPเพชรน้ำหวาน ลูกคลองวัง ชุด นักร้องไทยใจบุญ.rar

ประสิทธิ์:
ขอบคุณครับตาหนุ่มเพลงชุดนี้ยังไม่มีครับ ขอเก็บเลย อิอิ :'e:77 :'e:77 :'e:77

โชค นรา:
เพลงชุดนี้ผมเก็บมาจากบ้านสายสัมพันธ์แร้วครับ เข้ามาให้กำลังใจกันครับ  :'e:82

ranchu:
ขอบคุณ..ค่ะ

สอนคา:
 :'e:73 ดูถามซิ ทำไมต้องตาย ไม่ตายบ้าง ก็เต็มโลกซิ หนู  :'e:52

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version