รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกเทป กังวาลไพร ลูกเพชร ชุดแม่ค้าแม่ขาย

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:

อัลบั้มเพลงชุดแม่ค้าแม่ขาย  ใจจะขาด ของกังวาลไพร ลูกเพชร ชุดนี้ เป็นของโรต้า หายากครับ

โชค นรา:
สวยจริง ๆ ขอบคุณครับที่นำมาฝาก ..  :'e:92

อธิปไตย:
ม้วนเทปก็มีเพลงหายากอยู่ไม่น้อย ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม :'e:31

ภูวดี:
ชุดนี้เป็นชุดยอดนิยมในสมัยนั้นครั๊บ รู้จักกันเกือบทุกเพลง
ผมทันตอนเริ่มซื้อม้วนเทปแรกๆ ก็ชุดเดียวชุดนี้ครั๊บ ที่เป็นเสียงคุณกังวาลไพร

วิทย์ เนินตูม:
ปกสวยหายากแล้วในร้านขายเทปทั่วไป

ตอนนี้มีแต่CD แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version