เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด หนาวลมหนาวรัก-กอดแก้หนาว(เทป)

<< < (4/4)

เวียงสา980:
ขอเก็บเอาไว้เปิดให้สมาชิกเพลงพักใจ ฟังด้วย นะคะ ขอบคุณมากมาย  ค่ะ

ชรัช2498:
"ตะลุงชาวทุ่ง + โชคดีที่รัก" เคยฟังสองเพลงไพเราะในชุดนี้เท่านั้นเองแหละครับ ส่วนที่เหลือนอกนั้นไม่แน่ใจว่าเคยฟังผ่านมาบ้างไหม ที่แน่ใจแน่นอนคือความไพเราะยอดรักรับประกันได้แน่นอน กระทู้นี้เวลาผ่านมานานกว่า 5 ขวบปีแล้วไม่รู้ว่าจะมาทันรถขบวนนี้หรือเปล่า ขอบคุณน้ำใจการแบ่งปันบทเพลงไพเราะชุดนี้มากครับคุณป๋อง เมืองเพชร

ชรัช2498:

--- อ้างจาก: ชรัช2498 ที่ 05/ต.ค./17 03:09น. ---"ตะลุงชาวทุ่ง + โชคดีที่รัก" เคยฟังสองเพลงไพเราะในชุดนี้เท่านั้นเองแหละครับ ส่วนที่เหลือนอกนั้นไม่แน่ใจว่าเคยฟังผ่านมาบ้างไหม ที่แน่ใจแน่นอนคือความไพเราะยอดรักรับประกันได้แน่นอน กระทู้นี้เวลาผ่านมานานกว่า 5 ขวบปีแล้วไม่รู้ว่าจะมาทันรถขบวนนี้หรือเปล่า ขอบคุณน้ำใจการแบ่งปันบทเพลงไพเราะชุดนี้มากครับคุณป๋อง เมืองเพชร

**ข่าวดีครับลิ้งค์ยังอยู่ดีครับ**

--- End quote ---

ชาตรี:
เพลงกอดแก้หนาว ผมฟังของสายัณห์ สัญญาเพราะมากๆ อยากจะฟังของยอดรักมั่งว่าจะเพราะขนาดไหน ขอบคุณครับ. :'e:31

บิน:
ยอดรัก สลักใจ ชุด หนาวลมหนาวรัก-กอดแก้หนาว(เทป)  ฟังยาวๆ  ครับผม  คนชอบเพลง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version