ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งที่มากกว่า 1 เพลงเป็นชุด

รวมเพลงลูกทุ่ง 16 เพลงดังชุด 3

<< < (7/7)

จรีพร:
เจอแล้วต้องไม่ผ่านจ้า ขอบคุณหลายๆเด้อ สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก้องเกิด:
ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันเพลงเก่าน่าฟังทั้งนั้นเลยครับ บางเพลงยังไม่เคยได้ฟัง ขอบคุณในน้ำใจดีๆ ที่มีให้กันครับ :'e:94

rungsee:
 :'e:77
บทเพลงจากหลากหลายศิลปิน เหมือนอาหารหลากหลายรสชาติ หาความสุขทางเสียงเพลงมาให้ฟังกัน   :'e:122

ชล:
เพลงดังมากนะขอบอก ตอนเด็กไม่ให้ฟังเด้อค่ะ ขอบคุณหลายๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version