เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล ดวงจันทร์ในดวงใจ

(1/4) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lnhry9-016117.swf

SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - กระแซะ..เข้ามาซิ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - เขี้ยวลากดิน(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - ความทรงจำ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - คิดถึงบ้านนอก(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - ดวงจันทร์ในดวงใจ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - ดวงจันทร์ในดวงใจ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - พระเทพ สถิตไทย(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - ไม่จริงงะ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - ส้มตำ(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - เหลือแต่ดวงจันทร์(ส).mp3
SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล - อื้อฮื้อ..หล่อจัง(ส).mp3

SPยุ้ย จริยา ปรีดากุล ดวงจันทร์ในดวงใจ

ประสิทธิ์:
ชอบเพลงของยุ้ยครับตาหนุ่ม ขอบคุณที่นำมาฝากครับ :'e:82 :'e:82

ranchu:
ขอบคุณ..ค่ะ

น้องพลอยใส:
น้ำตาไหลพรากเลย ขอบคุณมาก ๆ เลยนะค่ะพี่ หนูไม่คิดว่าจะได้มาเจอเพลงต้นฉบับแบบนี้ ขอบคุณสุดใจ ขอบคุณที่สุด ขอบคุณค่ะ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 ผ่านตาไปได้ชุดนี้ ยังไม่มีครับขอรับไว้ฟังและเปิดครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version