ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่ง ร้องเกี้ยว ร้องแก้

ความผิดหวังยังคอยฉันอยู่ - กำแพง พิมพ์ใจ.+ความผิดหวังยังคอยน้องอยู่ - นงลักษณ์ ศ

(1/5) > >>

ชาตรี:
ความผิดหวังยังคอยฉันอยู่ - กำแพง พิมพ์ใจ. + ความผิดหวังยังคอยน้องอยู่ - นงลักษณ์ ศรีอุทัย.

(ขอไว้อาลัยแด่การจากไปของ กำแพง พิมพ์ใจ ด้วยเพลงคู่นี้ด้วยนะครับ.) :'e:96

เพลง ความผิดหวังยังคอยฉันอยู่ - กำแพง พิมพ์ใจ.

เพลง ความผิดหวังยังคอยน้องอยู่ - นงลักษณ์ ศรีอุทัย.

ประสิทธิ์:
มาขอรับก่อนเลยครับท่านชาตรี และขอร่วมไว้อาลัยท่าน กำแพง พิมพ์ใจ ด้วยครับ :'e:92 :'e:92 :'e:92

สงขลา:
ชอบเพลง ความผิดหวังยังคอยฉันอยู่  ขอบคุณครับ.

พี:
หาฟังยากนะครับ ขอบคุณครับพี่ชาตรี

คนลำนารายณ์:
ฝากไว้ก่อนนะครับ :'e:133....ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version