เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แผ่น45คุณภาพพอฟังได้ยังไม่เคยแจกที่ไหนครับ 146 คนซื่อรำพัน – นิยม มารยาท

(1/5) > >>

ฉัตรเจริญ:

มีแผ่นเก่าอยู่พอสมควรพอแบ่งปันเพลงให้ฟังได้ บางแผ่นเสียงรบกวนมากบ้างน้อยบ้าง ไม่มีการแต่งเสียง และยังไม่เคยวางที่อื่นมาก่อน

146 คนซื่อรำพัน – นิยม  มารยาท    

ดีใจ:
เพลงนี้ก็หายากเช่นเดียวกันครับ ขอบคุณท่านชาติที่แบ่งปัน

ชาตรี:
146 คนซื่อรำพัน – นิยม มารยาท นักร้องคนนี้เป็นหนึ่งในนักร้องวงเพลิน พรหมแดน ผมชอบเพลงของเขาทุกเพลง ขอบคุณครับ. :'e:92

บุณยวิทย์:
ขอบคุณมากครับ สำหรับบทเพลงของ ครูนิยม มารยาท ที่หาฟังได้ยากจริง ๆ

คนลำนารายณ์:
อิจฉาคนที่ได้แผ่นตรานี้จัง....เพลงในแผ่นตรานี้ล้วนมาจากแผ่นสปีด78ทั้งหมด...เสียดายจัง :'e:131

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version