ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งร้องเกี้ยว ร้องแก้

สาวรำเต้ย - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร. + หนุ่มรำเต้ย - ชัยชนะ บุญณโชติ.

(1/5) > >>

ชาตรี:
สาวรำเต้ย - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร. + หนุ่มรำเต้ย - ชัยชนะ บุญณโชติ.

เพลง สาวรำเต้ย - ศักดิ์ศรี ศรีอักษร.

เพลง หนุ่มรำเต้ย - ชัยชนะ บุญณโชติ.

สุบิน:
 :'e:82 ยอดเยี่ยมจริงๆท่านชาตรี เพลงคู่นี้ ขอรับก่อนท่านๆก็แล้กันขอขอบคุณมากครับ  :'e:92

ประสิทธิ์:
ท่านชาตรีกรุณานำเพลงร้องแก้เกี้ยวมาฝากอีกแล้วเช้านี้ ขอเก็บไว้ด้วยความขอบคุณครับ  :'e:130 :'e:130

เจษ ณ ราชวัตร:
ขอบคุณ พี่ชาตรีขอเก็บด้วยคนครับ  :'e:31  :'e:94

ดีใจ:
ดูชื่อแล้วคล้ายๆ จะเป็นเพลงแก้กัน แต่ไม่ใช่ ขอเก็บไว้ด้วยกัน ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version