เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

จันทรา ธีรวรรณ - รักพี่ที่บ้านเกิด ผ 33 (บ็อกซิั่งซาว์ด)

(1/1)

อดุลย์ ขอนแก่น:

ริปจากแผ่นเสียงตราบ็อกซิ่งซาว์ด 33 สปีด

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ภุชงค์:
สงสัยชื่อเพลงครับชื่ออะไรกันแน่
รอพี่ที่บ้านเกิด หรือ รักพี่ที่บ้านเกิดกันแน่ครับ ช่วยตอบให้ทราบด้วยครับ :'e:31

chattanon:
เพลงของจันทรา ธีรวรรณ  มีไม่มาก ที่เคยฟัง  ของเธอ ก็มีบ้าง  แต่จำชื่อเพลงไม่ได้ เพลง นี้ น่าจะเป็เพลงร้องแก้  เพราะดู

ชื่อเพลง ใกล้เคียงกับเพลง รักเก่าที่บ้านเกิด  ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version