ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

ลืมอ้อมทรวง นักร้องต้นแบบคือ ชรินทร์ นันทนาคร

(1/2) > >>

เมธา:

เพลง                                                ลืมอ้อมทรวง
         คำร้อง                                              เกษม ชื่นประดิษฐ์
         ทำนอง                                             สมาน กาญจนะผลิน
         นักร้องต้นแบบ                                   ชรินทร์ นันทนาคร

[/youtube]

พีรชา:
เพลงลูกกรุงก็เป็นอีกแนวที่ผมชอบครับ คุณเมธา โดยเฉพาะดนตรีเดิมๆ แต่ผมก็รู้จักเพลงเพราะๆน้อยมาก ถ้าเทียบกับเพลงแนวอื่นๆ
ขอบคุณนะครับ ที่นำเพลงเพราะๆมาให้ได้ฟังกัน และเข้ามาเป็นหนึ่งกำลังใจ สำหรับเพลงเพราะๆที่คุณเมธาได้นำเสนอครับ ขอบคุณครับ :'e:31(แต่แหม mv นี่เล่นเอาใจไปหล่นที่ตาตุ่ม อิ อิ)

เมธา:
        ขอบคุณครับคุณพีรชา MVเพลงนี้ผมทำเอาไว้นานแล้ว อาจจะต้อง
เปลี่ยนภาพประกอบให้เหมาะสมอีกครั้ง ขอบคุณครับ

คนเรียบร้อย:
 :'e:95
.......ขอบบบบบบพระคุณมากค่ะ...สำหรับเพลง...ที่ขอไป..แระพี่เม..ก้อรีบจัดให้มา
...ไพเราะมากค่ะ....เพลงเก่าๆคนร้องเย็นๆ....ฟังสบายชอบมากค่ะ....
....มีอีกก้อฟังอีกนะคะ....มาตอบช้ากรุณาอย่า ! เคืองเด็ดขาด อิอิ psi200

เมธา:
       ขอบคุณครับน้องวรร คอยรับความสำราญหรือความรำคาญ
จากการฟังเพลงที่ผมร้องในโอกาสต่อๆไป ถ้ามีอะไรไม่สบอารมณ์
ก็แจ้งมาได้นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version