สัพเพเหระ > ขำขัน คลายเครียด

คำสั่งทางโทรศัพท์

(1/1)

จ้อง:
ช่วงนี้ดูจะเงียบเหงาเลยหาขำขันมาเล่าสู่กันฟัง พอแค่ขำขำครับ

เรื่องของคำสั่งทางโทรศัพท์
แบบว่าก่อนจะทำอะไรตามคำสั่งปลายสายจะต้องแน่ใจเสียก่อน
เรื่องนี้แม้จะขำขำแต่ว่าเป็นอุทธาหรณ์ได้อย่างดี...ลองอ่านกันครับ

Credit : รวมเรื่องขำขำ(จำที่มาไม่ได้แล้ว)

:'e:37

พีรชา:
ดีนะที่ ที่บ้านผมไม่มี สาวใช้ ขอบคุณครับ :'e:56

วีรภัทร:
งงเลยครับ เอ๊ะ หรือผมไม่เข้าใจอยู่คนเดียว  psi305

จ้อง:

--- อ้างจาก: วีรภัทร ที่ 29/ต.ค./18 21:12น. ---งงเลยครับ เอ๊ะ หรือผมไม่เข้าใจอยู่คนเดียว  psi305

--- End quote ---

แก้ไขไฟล์ภาพให้แล้ว
ลองใหม่ตอนนี้คงไม่งงแล้วครับ

:'e:101

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version