ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

วิมานในฝัน

(1/2) > >>

มดตะนอย:

ดนตรีเดิม ร้องเองครับ สามารถติชมกันได้ตามสบายใจเลยครับ อิอิ

ประสิทธิ์:
ดนตรีขึ้นมา นึกว่าแม่ผ่องมาเอง เพราะครับ
 psi200

มดตะนอย:
 psi200 ขอบคุณครับพี่ประสิทธิ์ ร้องได้เท่านี้เองครับ สู้แม่ผ่องศรีไม่ได้ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะครับ psi200 :'e:102

ต้อม โฆษิต:
ร้องได้เพราะมากเลยครับ ไปหาดนตรีมาจากไหนกันครับ
ทั้งเสียงร้องและดนตรี  ฟังแล้วได้กลิ่นอายบรรยากาศลูกทุ่งแท้ๆ สุดยอดครับ

มดตะนอย:
ขอบคุณมากครับ ผมเอาดนตรีมาจาก บริษัท แม่ไม้เพลงไทยครับ ขอบคุณที่ชมนะครับ ว่างๆผมจะนำดนตรีมาแบ่งปันกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version