ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

อย่าเพิ่งตาย

(1/2) > >>

KES:
เพลงอย่าเพิ่งตาย
ผู้ขับร้องต้นฉบับ  คุณพิทยา  บุณยรัตพันธ์
ผู้ประพันธ์ คำร้อง /ทำนอง  ไม่ทราบข้อมูล

ประสิทธิ์:
คนร้องสวย ภาพประกอบก็สวย ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ต้อม โฆษิต:
เห็นด้วยกับพี่ประสิทธิ์ครับ  คนร้องนอกจากจะสวยแล้ว  เสียงยังหวานมาก

เมธา:
        เพลง"อย่าเพิ่งตาย" น้องเกษวางเอาไว้ตั้งแต่เดือนเมษายนแล้วแต่ผมเพิ่งได้เห็นวัน
นี้เองไม่ทราบว่าผ่านไปได้ยังไงบกพร่องมากเลยผมนี่  น้องเกษก็ยังคงคุณภาพได้เหมือน
เดิม ดีใจที่ได้เห็นและได้ฟังผลงานของน้องเกษ ส่งมาอีกนะครับผมจะเป็นกำลังใจให้

KES:
ขอบคุณ ค่ะ พี่เม
ให้กำลังใจกันตลอดมา
 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version