ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

บุหลันขวัญรัก - นักร้องต้นแบบ ธานินทร์ อินทรเทพ

(1/2) > >>

เมธา:
          เพลง:                                             บุหลันขวัญรัก
          คำร้อง - ทำนอง:                              พยงค์ มุกดา
          นักร้องต้นแบบ:                                 ธานินทร์ อินทรเทพ

คนเรียบร้อย:
 :'e:49.....หนึ่งถูกใจที่ยูทูปเป็นของวรรเองค่ะ  อิอิ จำไม่ได้ว่าเข้ามาฟังเมื่อไหร่นะคะ
...ยังร้องได้น่าฟังเหมือนเดิมเลย..วรรชอบดนตรีด้วย...ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆค่ะ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

เมธา:

--- อ้างจาก: คนเรียบร้อย ที่ 01/พ.ค./17 09:20น. --- :'e:49.....หนึ่งถูกใจที่ยูทูปเป็นของวรรเองค่ะ  อิอิ จำไม่ได้ว่าเข้ามาฟังเมื่อไหร่นะคะ
...ยังร้องได้น่าฟังเหมือนเดิมเลย..วรรชอบดนตรีด้วย...ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆค่ะ
 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

--- End quote ---

ขอบคุณครับน้องวรรที่ฟังและคอมเม้นต์เพลงของผม เพลงนี้ผมหาซาวด์เพลงไม่ได้
จึงต้องใช้ดนตรีจากคาราโอเกะทั่วๆไป แต่เขาทำได้ใกล้เคียงกับดนตรีต้นฉบับมาก ดีใจที่
น้องวรรชอบ ไว้โอกาสหน้าจะหาเพลงมาให้ฟังใหม่ ขอบคุณครับ

KES:
สวัสดีค่ะพี่เม

ได้ฤกษ์ดีมาเมนต์แล้วค่ะ หลังจากหลงๆลืมๆ รหัสผ่านเข้าเว็บ แฮ่

KES:
ประสาสว.
ตอบแล้วข้อความหายอิอิ
รีบตอบ นะคะ
สรุปว่าดีค่ะ ทั้งซาวด์ เสียงร้อง ลูกหยอด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version