รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ปกแผ่นเสียง และแผ่นเสียงเก่าๆ โดยเบสเชียงราย

(1/6) > >>

น้องเบส เชียงราย:
ประเดิมด้วย สังข์ทอง + ชายเมืองสิงห์ อกอุ่น

ขอบพระคุณท่านเจ้าของที่ให้ผมไปถ่ายรูปมาให้ดูครับ ซึ่งท่านไม่ประสงค์ที่จะออกนาม
ขอบคุณครับ :'e:94 :'e:94 :'e:94

มีต่อนะครับ ....จะลงเพิ่มเรื่อยๆครับผม

ปกแผ่นเสียง หนี้เสน่ห์หา
สุเทพ วงศ์กำแหง

Purab Aur Pachhim

chomm:
ชอบคุณสุเทพกับดอกกุหลาบค่ะ  หาชมยากนะแบบนี้ :'e:95

น้องเบส เชียงราย:

มาอีกครับ ใครจะเอามาลงด้วยกันก็ยินดีมากนะครับผม จะได้รวมกันไว้เยอะๆครับ

โชค นรา:
แจ่มจริง ๆ โอกาสหน้าเอามาดูอีก รออยู่ครับ ขอบคุณมากมายน้องเบส ..  :'e:82 :'e:82 :'e:82 ไม่ลืม + 1

ภูฤดู ปักซัว:
เข้าท่าเลย น้องเบส  เอามาลงอีก ลงอีก

:'e:82 :'e:82

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version