เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > คอมพิวเตอร์และโปรแกรมต่างๆ

SAM Broadcaster V2015.5 for Windows 10

(1/5) > >>

ภูแมว:
เนื่องจากเข้ามาเมื่อคืน ลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ถามว่าเมื่อไหร่จะว่างมาเปิดเพลงให้ฟัง ทีแรกจะบอกว่าไม่ได้ลง Broadcast Program ไว้ที่เครื่องเพราะทำการยำเครื่องเองจาก Windows XP มาเป็น 7 จากนั้นก็อัพเป็น 10 พอโหลดโปรแกรมต่างๆ ตัวหลักๆ ฟรีๆ ก็เจอของแถม ภาษาจีน ติดมาด้วยเพียบ ที่เอาออกไม่ได้หน้าด้านหน้าทนก็ต้องฟอร์แมทใหม่ซ้ำแล้วซ้ำอีกเกิน 10 รอบ  :'e:101 ทีนี้มาถึงเจ้า SAM Broadcaster ลองพยายามลง V4.9.8 + crack ลงได้แต่ไม่สมบูรณ์ มันจะบอกว่า SAMBC.exe has stopped working. แล้วไม่ยอมไปไหนต่อ ก็งงๆ ตัว patch ก็ไม่สามารถรันได้อย่างสมบูรณ์ พยายามรีบูท ถอนออก ลงใหม่หลายหน ลองถอยกลับไปเอา V4.2.2 + patch ที่ลุงสิทธิ์ ให้ไว้มาลง ลงได้แต่ patch ไม่เวิรก์แล้ว จนวันนี้ เลยลองเสริช์หาปัญหาที่ Spacial Radio พบว่า Windows 10 จะต้องใช้ SAM Broadcaster V2015.2 เป็นต้นไป ซึ่งตอนนี้ไปถึง V2015.7 ซึ่งถือว่าเป็น latest version 2016 แต่ตอนนี้ที่หาได้ไปเจอมีลิงค์หนึ่งเขาลงไว้ถึง V2015.5 ตามนี้เลยค่ะ

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

หรือจะไปโหลดที่ลิงค์นี้เลยก็ได้
ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ซึ่งโหลดมาแล้ววิธีการใช้งาน เมื่อหมดอายุเขาจะมีไฟล์ .txt บอกว่าให้เสร็จค่ะ

:'e:92 ขอบคุณ เว็บ LegentKiller Software ด้วยค่ะ  :'e:92

ภูฤดู ปักซัว:
ดีครับ ป้าแมวเหมียว
ตั้งกระทู้ อ้างอิงที่มา พร้อมรูปแกร่ด้วย
วิธีการนี้ เข้าท่ามากๆเลยครับ
 :'e:101

ภูแมว:

--- อ้างจาก: ภูฤดู ปักซัว ที่ 12/ม.ค./16 17:46น. ---ดีครับ ป้าแมวเหมียว
ตั้งกระทู้ อ้างอิงที่มา พร้อมรูปแกร่ด้วย
วิธีการนี้ เข้าท่ามากๆเลยครับ
 :'e:101

--- End quote ---

สวัสดีค่ะลุงหมอภู ณ เชียงของ รุ่นฉ๋องโหล  :'e:92 :'e:89
วิธีการดังกล่าวนี้ หามีสงวนลิขสิทธิ์ไม่ค่ะ เชิญทัศนาและนำไปปฎิบัติได้ค่ะ ว่าแต่ลุงหมอ ลองใช้เป็นเพื่อนหน่อยจิคะเผื่อมีปัญหาจะได้เป็น(นก)สองหัว ดีกว่า(นก)หัวเดียว กระเทียมลีบ อ่ะค่ะ  :'e:39 :'e:37 :'e:56

vathitrit:
วิน 10  sam 2014.7 เล่นไฟล์ flac ได้

ภูแมว:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ ยังมะเคยลองจริงเลยค่ะ ว่างๆ ต้องรบกวนลุงvathitrit มาฉ๋อนหน่อยนะคะ ยังไม่รู้ตั้งค่าผิดบ้างหรือเปล่านะคะพอดีไปแก้ setting ด้วยค่ะ

--- อ้างจาก: vathitrit ที่ 15/ม.ค./16 18:36น. ---วิน 10  sam 2014.7 เล่นไฟล์ flac ได้

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version