ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกกรุงอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#เฉลา ประสพศาสตร์ 14 เพลง

(1/2) > >>

รวี:
#เฉลา ประสพศาสตร์  14 เพลง

กระท่อมปรีดา - จรัญ ดอนแก้ว-เฉลา ประสพศาสตร์ (2:54)
    คนมีกรรม - เฉลา ประสพศาสตร์ (3:19)
    คนึงถึง - เฉลา ประสพศาสตร์ (2:59)
    คะนองวัยคนึงคู่ - เฉลา ประสพศาสตร์ (2:56)
    ชื่นชู้รู้รัก - บุญช่วย หิรัญสุนทร,เฉลา ประสพศาสตร์ (3:09)
    ดอกไม้หน้าพระ - บุญช่วย หิรัญสุนทร,เฉลา ประสพศาสตร์ (3:16)
    แดนฟ้า - เบญจมินทร์,เฉลา ประสพศาสตร์ (3:33)
    ทองแผ่นเดียว - ประยงค์ ไชยศิริ-จรัญ ดอนแก้ว-เฉลา ประสพศาสตร์ (2:46)
    ไทรโยคแปลง - เฉลาประสพศาตร์ (3:00)
    ฝนซาฟ้าสาง - เฉลา ประสพศาสตร์ (3:09)
    มนต์รักเดือนเมษา - เฉลา ประสพศาสตร์ (2:39)
    รำวงปีใหม่ - เฉลา ประสพศาสตร์-เบญจมินทร์ (3:12)
    สายฝน - เฉลา ประสพศาสตร์ (2:43)
    แสงเทียน - เฉลา ประสพศาสตร์ (2:55)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ป๊อกคอม:
ชอบมากครับนักร้องเก่าในอดีต ไม่เคยฟัง แต่ชอบเป็นพิเศษสำหรับนักร้องที่ไม่เคยฟังครับ ขอบคุณมากๆครับผม

ชาตรี:
เฉลา ประสพศาสตร์ นี่ก็เป็นนักร้องรุ่นที่ผมยังไม่เกิดเลย ผมรู้จักก็แต่ได้เห็นภาพในหนังสือรุ่นเก่าๆ เพลงทั้งหมดนี่ต้องขอฟังมั่ง ขอบคุณครับ. :'e:31

เมืองเพชร:
นักร้องคนนรี้เคยได้ยินชื่อ แต่ไม่เคยฟังเลยสักเพลง โบรานมากๆ

ลุงกบ:
ขอ สองเพลงที่ขาดครับ ตามท่านเมืองเพชร เข้ามา ขอขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version