ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

โชคอำนวย พิณโกศล - อย่าลืมสุพรรณ

(1/1)

หวานคำรัก:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

สัมพันธ์ พัทลุง:
เป็นนักร้องประจำวงดนตรี "พยงค์  มุกดา"  ร้องเพลงโห่ไว้หลายเพลงเหมือนกัน  เพลง "อย่าลืมสุพรรณ"
ยังไม่เคยได้ฟัง  ขอบคุณครับที่นำมาให้ฟัง

เมืองเพชร:
เพลงนี้ผมเคยทำจากแผ่นครั่ง แจกเมื่อหลายปีก่อนเสียงซ่ามากมาย  ขอลองฟังรุ่นนี้บ้าง

ชาตรี:
โชคอำนวย พิณโกศล เป็นนักร้องเก่าที่หาเพลงฟังยาก เพลงอย่าลืมสุพรรณ ยังไม่เคยฟัง  ขอบคุณครับ. :'e:31

ช.สามชัย:
เพลงเก่าของโชคอำวย เพราะๆหลายนะครับ จะบอกให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version