สัพเพเหระ > รูปภาพสวยๆ แปลกๆ เอามาโชว์ครับ

ถ่ายรูปกับศิลปิน ครับ

(1/2) > >>

ภูฤดู ปักซัว:
สองภาพนี้ ถ่ายไว้นานแล้วครับ ดูเอาเองนะครับ ใครบ้าง

ภูวดี:
น้าหงาคนเดียวครับ ทั่จำได้ :'e:101
กดส่ง แล้วขึ้นคำว่า "สั้นเกินไป" :'e:39
รู้ได้ไงนะ

รวี:
รู้จักแต่ น้าหงา คาราวาน คนเดียว อีกคนไม่รู้จัก เขาเป็นใครละครับ

เบน:
เบนตัดสินละ .. ความหล่อทั้้ง " สอง " ฝ่ายไม่แตกต่าง อ่ะค่ะ .. หนังเรื่องไหนขาดดารานำ .. แอดมินไปแทนได้ทันที!!!

ภูฤดู ปักซัว:
อีกท่านเป็นพี่แดง วงอินโดจีน ครับ
ชื่อจริงถ้าจำไท่ผิด สหชาติ จันทิมาธร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version